Cây nước Fujihome TB2411N-VOICE bàn trà
Giá gốc là: 5.880.000 ₫.Giá hiện tại là: 3.150.000 ₫.
– Hãng sản xuất: Fujihome
– Mã sản phẩm: TB2411N-VOICE
– Bảo hành chính hãng: 24 tháng tại 63 tỉnh thành
– Xuất xứ: Công nghệ Nhật Bản, Xuất xứ Trung Quốc
Gọi Ngay 0973.717.077 để nhận thêm khuyến mãi !!!
CTKM Giảm thêm lên đến 10% tùy sản phẩm
Bạn cần hỗ trợ ?
Chúng tôi cam kết
  • Sản phẩm chính hãng 100%.
  • Bảo hành chính hãng tại Danabuy.
  • Đảm bảo hàng hóa đổi trả, hoàn tiền khi sản phẩm lỗi.
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Nhận hàng thanh toán.
  • Hỗ trợ 24/7
  • Danabuy đơn vị bán hàng uy tín tại Đà Nẵng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Cây nước Fujihome TB2411N-VOICE điều khiển bằng giọng nói
  • Bạn hãy cùng Điện máy Danabuy tham khảo bài viết dưới đây nhé!
Đặc điểm của cây nước Fujihome TB 2411N-VOICE
Công nghệ hiện đại – Pha chế thông minh
Cây nước Fujihome TB2411N-VOICE công suất 1350W
Cây nước TB2411N-VOICE bàn trà nóng lạnh được trang bị hệ thống làm nóng và làm lạnh tối ưu:
  • Công suất làm nóng lên đến 1350W, đun nước nhanh chỉ trong 2–3 phút, đạt 95–100°C
  • Cung cấp 13–14L nước nóng/giờ, đáp ứng nhu cầu sử dụng liên tục
  • Công nghệ làm lạnh Peltier tiết kiệm điện, cho nước mát ≤15°C, vận hành êm ái
  • Ấm pha trà bằng Inox 304 dung tích 1.5L, đảm bảo vệ sinh và giữ trọn hương vị.
Kết nối linh hoạt – Tiện lợi tối đa
Điều khiển thông minh – Rảnh tay hoàn toàn
Fujihome TB2411N-VOICE bàn trà cảm ứng từ xa
Thiết kế sang trọng – Đậm chất hiện đại
Cây nước Fujihome TB2411N-VOICE rất hiện đại
Thông số kỹ thuật của cây nước Fujihome TB2411N-VOICE
Thông số cây nước Fujihome TB2411N-VOICE bàn trà
  • Điện áp sử dụng: 220–240V
  • Tần số định mức: 50–60Hz
  • Làm lạnh bằng chíp điện tử, khả năng làm lạnh 0.5 lít/h, nhiệt độ làm lạnh ≤15°C
  • Khả năng làm nóng: 13–14 lít/h, nhiệt độ làm nóng 95–100°C
  • Công suất làm lạnh: 65W
  • Công suất làm nóng: 1350W