Máy phun áp lực nước Lavor SMART-PLUS130
Giá gốc là: 3.125.000 ₫.Giá hiện tại là: 1.790.000 ₫.
– Hãng sản xuất: LAVOR
– Mã sản phẩm: SMART-PLUS130
– Bảo hành chính hãng 12 tháng
– Xuất xứ: Công nghệ Italia, Xuất xứ Chính hãng
CTKM Giảm thêm lên đến 10% tùy sản phẩm
Bạn cần hỗ trợ ?
Chúng tôi cam kết
  • Sản phẩm chính hãng 100%.
  • Bảo hành chính hãng tại Danabuy.
  • Đảm bảo hàng hóa đổi trả, hoàn tiền khi sản phẩm lỗi.
  • Giao hàng toàn quốc.
  • Nhận hàng thanh toán.
  • Hỗ trợ 24/7
  • Danabuy đơn vị bán hàng uy tín tại Đà Nẵng
THÔNG TIN SẢN PHẨM
Máy phun áp lực nước Smart-Plus130 thương hiệu Italia với áp lực cao lên đến 130bar. Sản phẩm chính hãng – giá rẻ tại Danabuy.vn
TỔNG QUAN VỀ MÁY PHUN ÁP LỰC NƯỚC LAVOR SMART-PLUS130
Máy phun áp lực nước Smar-Plus130
ƯU ĐIỂM NỔI BẬT CỦA MÁY RỬA XE 130PAR SMART-PLUS130
  • Máy hoạt động với 3 Piston thép, đầu bơm bằng trục đồng với van xy-lanh lắp sẵn.
  • Máy có 4 chế độ phun khác nhau.
Máy phun áp lực nước Smar-Plus130 chế độ phun
  • Áp lực tối đa lên đến 130 bar phun ra các tia nước vô cùng mạnh mẽ, rửa nhanh, không tốn nhiều sức
  •  Smart-plus130 tiết kiệm nước: Lượng nước tiêu thụ bằng giảm nhiều so với máy thông thường.
  • Tiết kiệm thời gian và lượng điện tiêu thụ: áp lực cao giúp làm sạch vết bẩn nhanh chóng.
  • Ngoài ra máy còn có bánh xe để di chuyển dễ dàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY PHUN ÁP LỰC NƯỚC SMART PLUS 130
  • Mô tơ: Chổi than
  • Áp suất tối đa: 130 bar
  • Tốc độ phân phối: 420 l/h
  • Điện hấp thụ: 1800W
  • Dây điện dài : 5m
  • Trọng lượng: 6.9kg
  • Kích thước sản phẩm: 20 x 26 x 59 cm ( R x D x C )
  • Kích thước thùng giấy : 26 x 39 x 52 cm ( R x D x C )
  • Điện áp: 220V/50 Hz
  • Sản phẩm đạt các chứng nhận tiêu chuẩn Châu Âu CE
  • Bảo hành : 12 tháng
  • Thương hiệu Ý, xuất xứ chính hãng
PHỤ KIỆN ĐI KÈM CỦA SẢN PHẨM SMART PLUS130
Phụ kiện smart-plus130
Phụ kiện smart-plus130
HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG – CẢNH BÁO AN TOÀN KHI SỬ DỤNG MÁY PHUN ÁP LỰC NƯỚC LAVOR
Cảnh báo sử dụng máy phun áp lực nước
  • Không hướng vòi xịt vào người, vật, các thiết bị điện khác hay thân máy, các loài động vật…
  • Không sử dụng máy bơm rửa xe ô tô ở nơi dễ xảy ra sự cố cháy nổ.
Cảnh báo mục đích sử dụng
KHÁCH HÀNG KHI MUA SẮM TẠI DANABUY.VN
==> Máy mới 100% Có đầy đủ tem chống giả và Phiếu Bảo Hành Chính Hãng kèm theo.