- 1 Máy phun áp lực nước Smart-Plus130 thương hiệu Italia với áp lực cao lên đến 130bar. Sản phẩm chính hãng – giá rẻ tại Danabuy.vn
- 1.1 TỔNG QUAN VỀ MÁY PHUN ÁP LỰC NƯỚC LAVOR SMART-PLUS130
- 1.2 ƯU ĐIỂM NỔI BẬT CỦA MÁY RỬA XE 130PAR SMART-PLUS130
- 1.3 THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY PHUN ÁP LỰC NƯỚC SMART PLUS 130
- 1.4 PHỤ KIỆN ĐI KÈM CỦA SẢN PHẨM SMART PLUS130
- 1.6 HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG – CẢNH BÁO AN TOÀN KHI SỬ DỤNG MÁY PHUN ÁP LỰC NƯỚC LAVOR
- 1.7 KHÁCH HÀNG KHI MUA SẮM TẠI DANABUY.VN
Máy phun áp lực nước Smart-Plus130 thương hiệu Italia với áp lực cao lên đến 130bar. Sản phẩm chính hãng – giá rẻ tại Danabuy.vn
TỔNG QUAN VỀ MÁY PHUN ÁP LỰC NƯỚC LAVOR SMART-PLUS130
ƯU ĐIỂM NỔI BẬT CỦA MÁY RỬA XE 130PAR SMART-PLUS130
- Máy hoạt động với 3 Piston thép, đầu bơm bằng trục đồng với van xy-lanh lắp sẵn.
- Máy có 4 chế độ phun khác nhau.
- Áp lực tối đa lên đến 130 bar phun ra các tia nước vô cùng mạnh mẽ, rửa nhanh, không tốn nhiều sức
- Smart-plus130 tiết kiệm nước: Lượng nước tiêu thụ bằng giảm nhiều so với máy thông thường.
- Tiết kiệm thời gian và lượng điện tiêu thụ: áp lực cao giúp làm sạch vết bẩn nhanh chóng.
- Ngoài ra máy còn có bánh xe để di chuyển dễ dàng.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT MÁY PHUN ÁP LỰC NƯỚC SMART PLUS 130
- Mô tơ: Chổi than
- Áp suất tối đa: 130 bar
- Tốc độ phân phối: 420 l/h
- Điện hấp thụ: 1800W
- Dây điện dài : 5m
- Trọng lượng: 6.9kg
- Kích thước sản phẩm: 20 x 26 x 59 cm ( R x D x C )
- Kích thước thùng giấy : 26 x 39 x 52 cm ( R x D x C )
- Điện áp: 220V/50 Hz
- Sản phẩm đạt các chứng nhận tiêu chuẩn Châu Âu CE
- Bảo hành : 12 tháng
- Thương hiệu Ý, xuất xứ chính hãng
PHỤ KIỆN ĐI KÈM CỦA SẢN PHẨM SMART PLUS130
HƯỚNG DẪN SỬ DỤNG – CẢNH BÁO AN TOÀN KHI SỬ DỤNG MÁY PHUN ÁP LỰC NƯỚC LAVOR
- Không hướng vòi xịt vào người, vật, các thiết bị điện khác hay thân máy, các loài động vật…
- Không sử dụng máy bơm rửa xe ô tô ở nơi dễ xảy ra sự cố cháy nổ.
KHÁCH HÀNG KHI MUA SẮM TẠI DANABUY.VN
==> Máy mới 100% Có đầy đủ tem chống giả và Phiếu Bảo Hành Chính Hãng kèm theo.